เชิญร่วมโครงการอบรมเชิงปฎิบัติการ เรื่องการสร้างผลิตภัณฑ์รักษ์โลกจากขยะพลาสติก ณ โครงการกรีนโรด จ.ลำพูน
วัตถุประสงค์เพื่อถ่ายทอดเทคโนโลยีการสร้างผลิตภัณฑ์รักษ์โลกจากขยะพลาสติกและและการมูลค่าให้กับขยะพลาสติก โดยมีกลุ่มเป้าหมายได้แก่ คณะศึกษาดูงานจากภาครัฐและเอกชน คณะครูและนักเรียน ผู้ประกอบการทั้งในประเทศและนอกประเทศ และประชาชนผู้สนใจด้านสิ่งแวดล้อม
เอกสารแจ้งกำหนดการและค่าใช้จ่ายในการฝึกอบรม : https://bit.ly/3qOTL8I
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/09/371534446_700393015436739_8047826742073944005_n.jpg)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/09/371302075_700393025436738_8540887003779653547_n.jpg)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/09/370838192_700393338770040_9096064652158460822_n-1024x1024.jpg)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/09/371328329_700394115436629_2940038666258633559_n-1024x1024.jpg)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/09/371329925_700393368770037_1430703753261827464_n-1024x1024.jpg)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/09/371541116_700393438770030_1797779651446994739_n-1024x1024.jpg)