คณะครูโรงเรียนอุ้มผางวิทยาคม จ.ตาก ที่เข้าเยี่ยมชมโครงการกรีนโรดและร่วมฝึกปฏิบัติการนำขยะพลาสติกมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด เพื่อนำไปต่อยอดกิจกรรมการเรียนการสอนในโรงเรียนให้สัมฤทธิ์ผลยิ่งขึ้น
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/11/image-4-1024x577.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/11/image-5-1024x577.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2023/11/image-6-1024x577.png)
คณะครูโรงเรียนอุ้มผางวิทยาคม จ.ตาก ที่เข้าเยี่ยมชมโครงการกรีนโรดและร่วมฝึกปฏิบัติการนำขยะพลาสติกมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด เพื่อนำไปต่อยอดกิจกรรมการเรียนการสอนในโรงเรียนให้สัมฤทธิ์ผลยิ่งขึ้น