โครงการฝึกอบรมนวัตกรรมการจัดการสิ่งของเหลือใช้จากการท่องเที่ยวแปรรูปเป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ #ครั้งที่2 ณ ลานกิจกรรม อบต.เกาะหมาก จ.ตราด
สนันสนุนโดยองค์การบริหารการพัฒนาพื้นที่พิเศษเพื่อการท่องเที่ยวอย่างยั่งยืน (องค์การมหาชน)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-7-1015x1024.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-8-1024x768.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-9-768x1024.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-11-768x1024.png)
โครงการฝึกอบรมนวัตกรรมการจัดการสิ่งของเหลือใช้จากการท่องเที่ยวแปรรูปเป็นผลิตภัณฑ์ใหม่ #ครั้งที่2 ณ ลานกิจกรรม อบต.เกาะหมาก จ.ตราด
สนันสนุนโดยองค์การบริหารการพัฒนาพื้นที่พิเศษเพื่อการท่องเที่ยวอย่างยั่งยืน (องค์การมหาชน)