คณะครูโรงเรียนอุ้มผางวิทยาคม จ.ตาก ที่เข้าเยี่ยมชมโครงการกรีนโรดและร่วมฝึกปฏิบัติการนำขยะพลาสติกมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด เพื่อนำไปต่อยอดกิจกรรมการเรียนการสอนในโรงเรียนให้สัมฤทธิ์ผลยิ่งขึ้น
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-12-1024x577.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-13-1024x577.png)
![](https://greenroadenterprise.com/wp-content/uploads/2024/06/image-14-1024x577.png)
คณะครูโรงเรียนอุ้มผางวิทยาคม จ.ตาก ที่เข้าเยี่ยมชมโครงการกรีนโรดและร่วมฝึกปฏิบัติการนำขยะพลาสติกมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด เพื่อนำไปต่อยอดกิจกรรมการเรียนการสอนในโรงเรียนให้สัมฤทธิ์ผลยิ่งขึ้น